Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yapata tunzo ya UN kwa kutoa huduma bora kwa jamii!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babu M, Jun 24, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    [​IMG]

    Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mohammed Gharib Bilal, akimkabidhi Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais mahusiano na Uratibu, Stephen Wassira, Tuzo ya UN ya mshindi wa pili ya Tanzania katika kutoa huduma bora kwa Jamii (Mkurabita) , wakati Makamu alipofika kwenye Ukumbi wa Mlimani City jijini Dar es Salaam leo Juni 23, 2011 kufunga maadhimisho ya siku ya Utumishi ya Umoja wa Mataifa na Afrika, ikiwa ni mara ya kwanza kwa hafla hiyo kuadhimishwa Barani Afrika na kufanyika nchini Tanzania.

    Mtazamo:Hivi wanatumia vigezo gani ukichukulia hali halisi ndio hii hapa chini?

    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]



     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeua!
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]


    [​IMG]

    Huduma za polisi ndio kama hivi
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]


    Taifa la kesho!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    umeuaa,ndio maana hawaipendi JF
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Barabara ya Ukonga Mombasa jijini Dar es Saalam.Mikoani hali ndiyo mbaya zaidi.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    hadi moshi bar kule....OMG....7 years ago hii sehemu niliiacha palikuwa hivyo hivyo..OMG...wat next?
     
  8. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Huu ni utani!!!Kweli UN ina nia nzuri na bongo? Ninaanza kuunga mkono wahifadhina wa Marekani wanaotaka UN ifutwe. Hii ni jumuiya shenzi kabisa!
     
  9. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]
    Barabara ya Dar - Lindi - Mtwara, Katika sehemu ya Marendego-Somanga.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tanzania ilipata tuzo kwenye mambo ya elimu mwaka jana at around the same time matokeo ya kidato cha IV yakionesha kuwa 80% wa watahiniwa walifeli! Rais Kikwete alionekana kwenye vyombo vya habari akinyanyua juu tuzo huku akijuwa fika watoto zaidi ya laki moja na nusu wako mtaani baada ya kufeli.

    Sasa, miezi michache baadae Tanzania, tena inapata tuzo ya utata! maternal health ni mgogoro mtupu, upitakani wa maji safi na salama ni kitendawili, huku uhusiano wa raia na vyombo vya usalama (hususan police) ukiwa dhaifu kuliko kipindi chochote. Hiyo tuzi imepatikanaje?

    Jibu ni Dr Asha Rose Migiro. Kuna mpango kabambe unaoendelea kati ya huyu mwanamama na wakubwa wa magogoni.Atajidai anatangaza mafanikio ya Tanzania lakini ukweli uko wazi (a) anarudisha fadhila na (b) 2015. Na Ban Ki-moon baada ya kupigiwa upatu na Tanzania amekuwa a man of his word - daima anawakumbuka wale wote waliofanikisha safari yake kwenye kiti cha enzi lakini je anajuwa jina la huu upatu aliojiunga nao?
     
  11. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,231
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    UN kundi la wanywa damu wauaji wakubwa na wanafiki waliopitiliza..i hate this useless group called Un...huduma bora wakati kina mama wanalala wa 4 kitanda kimoja!!!
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Viongozi wetu bado wapo gizani kama hili shirika!
     
  13. m

    maggy Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena hilo Taifa la kesho mpango ni huu
    YouTube - ‪hakielimutz's Channel‬‏

    watabofya hicho kideo kwenye bulakabodi wakiwa wameinamia vumbi wakiandika kama wanavyoonekana kwenye picha za Babu M. Watoto wanabusu vumbi masaa yote waliyoko darasani -unatarajia nini kuhusu survival yao! Nimonia, vifua, mpaka athma!
     
  14. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani kumbukeni TZ inawasomi wasioelimika na ni watalaamu wa kwenye makaratasi, yaani mtu akikuandikia report hizo za marejesho kwa wafadhili utakubali lakini utekelezaji ni ziro, ndiyo hayo tunayaona ya mambo ya tuzo, kwani jamaa wanapelekwa kukagua maeneo machache (sample) na wao kutoa zawadi. Ingependeza hizi picha zikatumwa kwa Ban Ki Moon azione ili aambiwe mzee zawadi yako kwa huduma bora kwa TZ ndiyo hizi....!
     
  15. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakubaliana na wewe kwa asilimia zote.

    Ninazifananisha hizi TUZO na zileeeeee PHd za HESHIMA ... yaani za mgao tuu
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hekalu la Spika Dodoma likiendelea kujengwa kwa mabilioni

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  17. j

    jadia Senior Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oh no! kama migiro anafanya hivyo basi anaua nchi! what! TZ na huduma bora wapi na wapi! mana UN wanaweza kufanya research ya ukweli na kuconclude TZ ndio ipate tuzo kweli!!!!! what the heck!!kama unavyosema lazima kuna namna hapo! ila udhalilishaji wakina mama wanalala chini wengine wanapokea tuzo, this country is full of surprises
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Wakuu hao wanaotoa hizo tuzo sijui wameenda wapi na wapi wakaangalia huduma za jamii wanazozisema
    May be wangetuambia wametembelea wapi na wapi wakaona hizo huduma safi za jamii then waje hapa watupe tuzo
    Huko Manyara wanawake wajawazito wanapelekwa na machela kituo cha afya ambaco hakina umeme kinatumia kibatari na kina muuguzi mmoja anayehudumia wagonjwa kibao bado tunaziita huduma bora
    Huduma bora wakati watoto huko ngorongoro wanakaa chini ya mti ambao unaitwa darasa
    Huduma bora wakati asilimia kubwa ya shule za sekoondari zilizoanzishwa hazina vitabu wala madawati wala maabara na sio mbali na mjini
    Hapa Arusha kuna shule iko ndani ya manispaa hapa mateves ya sekondari na watoto wanakaa chini hawana madawati na iko ndani ya eneo la jiji
    Tuache unafiki jamani may be hao watu au wakaguzi walipelekwa Agakhan wakao wagonjwa walivyolala vizuri na huduma wanazopata wakajua kila hospitali tanzania ndo ilivyo au walipelekwa Shabban Robert Secondary au Mzizima Secondary wakaona kila mwanafunzi anavyokaa kwa starehe na kila huduma anapata wakajua shule zote za tanzania ndo zilivyo
     
  19. delabuta

    delabuta Senior Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni kwa picha nzuri rushwa mpaka kwenye utoaji wa tuzo kali
     
  20. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukiona unasifiwa na hao UN ujue ni mjinga wakupindukia ndio maana unaona viongozi wetu ni wajinga, niwapumbavu na vichaa hawanajipya ni kuchekecheka tu, nakulia lia kabla ya kuchukua uamuzi wa nini walifanyie taifa wao na safari tu uzadhani walishaolewa na USA au nchi za magharibi sijui nilini tutapata viongozi wenye akili timamu maana nina mashaka na akili ya viongozi wetu pengine inabidi tuwe tunawapima akili ndio wanangombea maana sikutegemea kuona nchi yenye rasrimali nyingi na za kila aina baado ni maskini tena umaskini unaongezeaka kila kukicha.
     
Loading...