Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yaongoza kwa vifo vya wanawake na watoto!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Fareed, Sep 20, 2010.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakati CCM imetoa mabango (billboards) zikimuonyesha Rais aliyemaliza muda wake, Jakaya Kikwete, akikumbatia watoto na kina mama huku kukiwa na maneno kama "Watoto Wote ni Wetu," ripoti mpya ya Umoja wa Mataifa ambayo imetoka wiki wiliyopita inaonyesha kuwa watu 14,000 hufa kila mwaka Tanzania kutokana na matatizo ya uzazi. Hii ina maana kuwa hivi sasa Tanzania ina idadi kubwa ya vifo vya wanawake na kina mama kuliko nchi zote za Afrika Mashariki. Hata Rwanda na Burundi zinatushinda.

    Hivi tutaendelea kuteseka na kufa mpaka lini chini ya utawala wa Kikwete na CCM?



     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama huduma za afya mijini ni kama hizi unategemea nini?

    [​IMG]
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vijijini ndio usiseme:

    [​IMG]
     
  4. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati huo huo, Mama Kikwete anatumia dola 15,000 kwa masaa matano tu (yes, matano tu) kukodi hii ndege na kuzunguka nchi nzima.

    [​IMG]

    Hasira hadi kwenye mifupa:
     
  5. F

    FM JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bajaji 400
     
  6. T

    The Informer Senior Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    8D6U9682 kikwete na pipi.JPG

    Nichagueni kuwa rais niendelee kugawa pipi kwa watoto. Masuala ya afya na vifo tumwachie mola. Tusonge mbele kwa ari na kasi zaidi...
     
  7. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    JK ana vituko huyu mzee...
     
  8. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hisani ya mchungaji masanilo:

    Hapa ni hospitali ya mwananyamala. Kilomita chache tu toka ikulu ya Kikwete:

    [​IMG]
     
  9. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wagombea wa upinzani wanapswa kusambaza taarifa hizi kwa wanachi katika kipindi hiki cha kampeni wakionisha na matumizi makubwa ya serikali, viongozi wakuu, mama salama kikwete na ubadhirifuy mwingine mwingi.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huwa najiuliza nakosa jibu! Hivi ni washauri wa raisi ama tatizo ni raisi mwenyewe? Kuna vitu obvious anaweza tilia mkazo kidogo na hali ikabadilika.

    I know where my vote is....................
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Revelend umesahau wasemavyo "tell me your friends i'l tell you who you are"? Yeye na washauri wake the difference is the same. Wote hawaoni mbele!
     
  12. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mama huyu, hata huruma hana
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unakumbuka yule msemaji wa Kikwete hapa --- Tandaleone --- alivyoanza kupondea kuwa hizi picha sio Tanzania? Jamaa wako out of touch big tyme
     
Loading...