Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yaongoza kidemokrasia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msafiri Kasian, Jan 14, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hii ni kutoka chanzo kimoja cha habari,chanzo kilidai kuwa Tanzania ni nchi ya kwanza kuwa na demokrasia nzuri kati nchi tano za jumuiya ya Afrika Mashariki,na ni ya 90 duniani,je! Kuna ukweli hapa? TAFAKARI CHUKUA HATUA.
     
  2. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    May be!!.... but that's like being the tallest midget in America.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    weka source tudadavue
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mh! Tanzania cjui
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    chanzo kimoja cha habari, hakina jina?
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Probably they are right, depending on what type of democracy they are referring to!!!!!!!!
     
  7. Jembe Ulaya

    Jembe Ulaya JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania ni watu wapole na wakimya sana hawajui kulalamika ukilinganisha na hayo mataifa mengine ndio maana inaonekana kwamba demokrasia ipo. Lakini ukweli ni kwamba serikali yetu ni ya kinyama kuliko hawo tuliolinganishwa nao.
     
  8. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    dah! U speak my mind pal! Nyc comment!
     
  9. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kuna faida gani kuongoza kwa demokrasia huku ukiwa unaongoza kwa umasikini na ombaomba duniani.
     
  10. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Exactly, even North Korea calls itself the DPRK i.e "DEMOCRATIC PEOPLE'S REPUBLIC OF KOREA"
     
  11. M

    Makunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 80
    No democracy at all in tz,sema tu wanatumia indirect rule ndo inaonekana kuna demokrasia.
     
  12. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunapumbazwa kwa manufaa ya watu flan iflani.
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha!
    Na economy inapaaa!
    Hahahahahaha!
    Bora nchece 2,BP 2p!
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilipata habari hizi kwenye redio asubuhi (RFA) ndo maana sikuzingatia kuweka source.
     
  15. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilipata habari hizi
    kwenye redio asubuhi
    (RFA) ndo maana
    sikuzingatia kuweka
    source.
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,902
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    ningetukana ila tuna msiba leo wapambanaji
     
  17. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    We acha tu! Nashindwa kuelewa vigezo walivyovitumia,lakini ni ukweli watanzania wengi tu waoga kiasi kwamba,nchi yetu inaonekana kuwa na demokrasia ya kweli.
     
  18. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Why America?
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nijuavyo mimi democrasia iliyopo tz ni ile ya midomoni mwa watu na siyo ile ya vitendo
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    How many and which type of democracy they use?
     
Loading...