Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bface, Feb 15, 2012.

  1. bface

    bface Senior Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 112
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    My Tanzania inaniuma sana Mimi Kama mzawa kuona nchi yangu inazidi kudidimia, kila kitu kinachukuliwa na wajanjawajanja wakati c tukibaki down, take a look even Burundi fedha Yao ipo juu,, I made an exchange tsh 1000 ya Tz nilipewa sh 700 nchi inayopigana daily,, let's wake up ladies en gents to make revolution changes will come btn us!!! It's pain
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Unatushauri tuamke watanzania wenzako, je unataka tulishwe sumu?
     
Loading...