Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA YALEO ZAIDI YA % 80 HAWANA AKIBA YA CHAKULA WANA MILIKI AKIBA YA MAJI NA YASIO safi naalama

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by sitakuwafisadi, Mar 4, 2011.

  1. s

    sitakuwafisadi Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbunge wao anapata Ths Milioni 90,kununua magari!Ndio hao wanaambiawa tudumishe AMANI na UTULIVU

    Tumelogwa.
     
Loading...