Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania yakataa washomali kasumulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Edgartz, Mar 7, 2010.

  1. Edgartz

    Edgartz JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msako unaoendelea mchini malawi wamekamata washomalia wengi na kutaka kuwarudisha tanzania walipofika boda, tanzania imesema haiwatambui watu hao, baada ya tanzania kuwakataa malawi wamewachukua na kwenda nao kuwatupa songwe porini, wamedai wajue kwa kwenda huku malawi hatakiwi je waungwana huo ni ustaraabu?
     
  2. K

    KyelaBoy JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2010
    Joined: Nov 9, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yakhe hawana mabomu hawa
     
Loading...