Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya Uwazi na Ukweli!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Advisor, Mar 12, 2008.

  1. A

    Advisor Member

    #1
    Mar 12, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ya Uwazi na Ukweli!!!

    Napata shida sana kuelewa kwa nini watanzania tunahangaika sana, kuzua na kubuni mambo ambayo ni haki ya kila mwananchi.
    Sijajua kwa nini taarifa za mafisadi zinatolewa kama zawadi za peremende kwa watoto ili kuwahimiza kufanya jambo fulani.
    Sijajua kwa nini, kwa mfano, kiongozi atoe taarifa kwa wananchi kwamba kuna watu wamesimamishwa kazi bila kuwataja majina na ikawa sawa tu kwake na kila mtu.
    Huyo Gavana mpya alipoteuliwa alisema amefanya mabadiliko makubwa BoT halafu akaona akisema waliobadilishwa atakuwa amewapa watanzania zawadi kubwa sana. Badala yake akaacha tuanze kucheza kamari.
    Hivyo vikao vya kamati za uchunguzi kwa nini haviwi televized?
    Kwa nini hayo mahojiano yasirushwe na TV ya taifa badala yake TVs zetu zinakuwa muda mwingi zinaonyesha vichekesho vya America?
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Mar 12, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Pole pole tutafika tu.

    Njia ina kokota nyingi na watu wetu wengi bado hawana viatu.
     
Loading...