Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya leo..2012.-utawala bora.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marhaba, Mar 8, 2012.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha kuona tanzania ya leo viongozi wake uwezo wao wa kufikiria umegota ukingoni, hawatambui majukumu yao, na wala jinsi ya kutimiza wajibu wao.. Zaidi ni kuangaliana usoni na kulindana kwa manufaaaa ya watu wachache...huku mwananchi wa kawaida akiendelea kuteseka...afu tunaambiwa utawala bora.
     
Loading...