Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya kwanza duniani kwa askari polisi wake kuishi maisha duni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasha Poultry Farm, Jun 8, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,076
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Jeshi la polisi la Tanzania pamoja na mbwembwe zote wanaishi kwenye mabanda kama bata mzinga, wanazidiwa hata na askari polisi wa somalia
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    TEHEEEEEEEEEEEEEEE TEHEEEEEEEEEEEEEEEEE TEHEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE HAHAHAAAAA;;duuuu MKUU UMENIKUMBUSHA MBALI SANA,NIMEKUMBUKA ZILE FULL SUT ZAO ZA MABATI PALE BUGUUNI NA PALE KAHAMA NIMECHOKA HASA NIKIWAANGALIA KWENYE ZILE DEFENDER WAKIJIFANYA MA VAN DAMME NA MA RAMBO HAHAHAAAA ,HAWA JAMAA WANGELIJUA WANGEASI LEO,HALI YAO NI MBAYA DUNIA NZIMA NENDA ZAMBIA NA MALAWI UTAONA ASKARI WANAVYOISHI VIZURI UZUNGUNI HAPA KWETU WAO NDIO TAKATAKA TUPA MBALI ILA WENYEWE WANAJIONA WA KIKWETEEEEEEEEE WA CCM stupid kweli
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    bora hata ma pirate wanaishi beach
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Patric hapo umeongea.Jamaa wakiwa wamesimama nyuma ya defender,
    nahisi wanajiona kama wapo PEPONI.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahahaaaaaaaa!!!!
    Jua likiwaka ndani hapakaliki, utawakuta wamejianika nje na wake zao na watoto. Watoto wenyewe wanasoma shule za SIPIYUUU....lol... Wana sifa haooo!
     
  6. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivi wanazalianaje ndani ya vile vibanda vya uani? tena vya mjerumani. maskini havina hata updates......
    vile vibanda huku tunaviita vianalog..... tena vipo kwenye first generation kama unarank na computer generations
     
  7. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh kwl wazeiya iyo, kuna nyumba ziko kaloleni arusha za polisi yani ful uozo, vibanda havina dirisha wala nini, alafu ndani anakaa baba, watoto, mama, mama mkwe, shemeji, etc ful kufanya partition na khanga. N ful kumsikia maza akiwa anaguna wakati akimegwa.
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jaman jaman tatzo sirikal inawasahau hawa hii kutokana nch yetu haina vita wapo kwaajili ya kuzuia maandamano na ndo mana hata sirikal yetu inawasahau hawa watu. Ila dah! Maisha ya askar wetu bana we acha tuuu watuombe rushwa mana hata sijui nisemeje ila wao ukiwakuta kwny difenda wanajiachia basi wanaona utaaaaaaaaaamu!
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Serikali yao eti inawalipia umeme na maji bure,ndio maana hawataki kuhama kwny hivyo vibanda,ni aibu ukiwaona askari na heshima zao halafu anakaa kwenye mabanda,wameridhika sana.
     
  10. Miss X

    Miss X Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa ingie ndani ya hivo vibanda, uone kituko, jamani miye huwa wananiacha hoi, ukiingia ndani utakutana na faniture za thamani, unakuta bonge la sofa, tv kubwaa, bonge la redio
     
  11. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    acheni uzushi bana vibanda vyote vilishabomolewa na sasa askari wanaishi katika mijengo ya maana ya ghorofa zilizojengwa na nssf anayebisha anitafute nimpe ushahidi acheni stori za abunuasi za miaka ile tunapata uhuru mambo ya mebadilika jeshi siki hizi linafanya kazi kwa inteligensia na sayansi na tekelinojia
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kama upo Ar tembelea maeneo ya kaloleni na faya utayakuta hayo mabanda na police wanaishi humo. Kwanza unakaribishwa na watoto weeengi afu wachafuuuuu!
     
Loading...