Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya kinyumenyume!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by spotisana, Jan 17, 2011.

  1. s

    spotisana New Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hodi hodi great thinkers. Ninashangazwa sana na mfumo wa kisiasa ulioanza Tanzania.Inakuwaje tunakwenda kinyumenyume kwa mambo mengi siku hizi? Mtu anayelaani ufisadi na kuwalaani mafisadi kwa sasa ni adui wa kundi fulani, atasakamwa sana na kutishiwa kufukuzwa kundini.Anayetuhumiwa ufisadi ndiye MTU SAFI na mwenzetu sana kundini!Kinyume. Leo hii anayepigana nchi yetu maskini isilipe pesa nyingi kwa tapeli anaitwa adui na kujengewa hoja kwamba amekiuka taratibu za uwajibikaji wa pamoja.Anayefagilia maskini siye tulipe pesa hizo nyingi kwa tapeli ndiye mtu bora na MWENZETU SANA! Kinyume. Yako mengi lakini leo nimeona niweke jamvini hayo mawaili katika kupiga hodi tu jamvini humu mwa great thinkers.
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    KARIBU SANA IlA NAFIKIRI UMEKOSEA HILI SIO JUKWAA LA MICHEZO(SPOTISANA)HII MADA IMESHAJADILIWA SANA ANGALIA THREAD KABLA HUJAANZA KUPOST MADUDU,LALA UNONO
     
  3. s

    spotisana New Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, spotisana ni jina langu na si mwanamichezo au sitakiwi humu jamvini kwa ubaya wa jina langu tu? Lala unono nawe pia.
     
Loading...