Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya kesho i mikononi mwetu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NEWIKA, Oct 5, 2011.

  1. N

    NEWIKA Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf,napenda kutoa maoni yangu kama mtz,nchi inavyo enda nazani si kama lina viongozi makini na nazani kuna haja ya msingi wa kufanya mabadiliko yasiyo jali itikadi za vyama,tufanye mabadiliko ya sura yoote ya uongozi wa kitaifa kwa kuwaweka wengine madalakani,mimi ni mwanaccm ila tangu nilipoanza maisha ya kijitegemea nimeona afadhari nirudi kwa wazazi maana kila siku na juhudi zoote ninazozifanya maisha yanazidi kuwa magumu tu,.nina ushahidi mzuri sana ambao siku moja nitauweka humu wa mtu wa karibu yangu sana anavyo niambia mipango inavyo sukwa katika kuhujumu uchumi wa nchi,,yanayofanyika ikuru ni zaidi ya huu ufisadi tunao uzungumza,,ngoja nicompile data pamoja kurekodi mazungumzo very soon nitaweka mambo azarani.NITAHITAJI ULIZI.
     
Loading...