Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ya 7 duniani kwa nchi zinazopewa misaada mingi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jul 13, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    The economist wanasema tz ni ya saba kwa kupewa misaada duniani ati twaambatana na nchi kama iraq,sudan tena nchi ambazo daily wanapigana!What a shame!Biga up Kafulila kwa izo statistics bungeni jana
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Natamani kulia
     
Loading...