Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania wewe..??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Garikubwa, Nov 5, 2010.

  1. G

    Garikubwa New Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zetu Kenya wamefika mbali, mtu akituhumiwa tu, lazima ung'oke kuutumika umma, Tanzania sasa; pamoja na Chenge kuwa na tuhuma kibao kapewa fomu ya kugombea Uspika.. ili iweje? Agghhhhhh!!

    ...Zaidi ya ujuavyo
     
Loading...