Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

tanzania website, URITHI au?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by redSilverDog, Jan 6, 2011.

  1. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  2. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Its like there is a website fever in our country every government ministry, institution and even businesses and NGO wants to have a website but they dont know

    • what to do with those websites.
    • what information people visiting those site wants to see/read
    And worse most webistes provide one way comminication. Vistors cant get repsonses/ feedback on issue they report

    MKUKUTA for few
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani jema gani serikali ifanye?
     
  4. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi sio kwamba naisema serikali, mimi nasema hao wahusika wa website ya taifa!
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,541
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,541
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Halafu mambo haya ni ya ajabu sana, hivi Tanzania tumekosa vijana wabunifu wanao weza kufanya mambo yakawa mazuri. vijana tupowabunifu, kazi zote wamewapa ndugu zao hata kama hawawezi. Kazi yao kubwa ni kupiga majungu maofisini. Wambie watupe hiyo kazi one month inatosha kuifanya iwe hai. Tatizo wanaajili watu wenye njaa na sio wenye ujuzi. Tabu tupu.

    Tatizio kubwa naamini ni uzembe wa viongozi wa juu. Angalia website ya COET ipo poa kwa mbali. piga link mbili atu utaona upuuzi walioufanya, niliangalia nikachoka. Website zote za vyuo ni ovyo hakuna walau unayoweza sema ipo pale kuwakilisha hizo taasisi. nafikiri itabidi tufanye mjadala mzuri hapa jukwani kupata sababu za taasisi za serikali kuwa na tovuti zilizo kufa kiasi hicho.

    Mbona wenzetu kenya naona vitu si mbaya kama sisi. lazima kuna kaugonjwa sugu. Unaweza kuta hata mimi naongea hapa, nikisha ajiliwa nafanya yaleyale. so whats wrong??
     
Loading...