Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania wasindikizaji

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chuchunge, Nov 6, 2011.

  1. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida yetu tumesindikiza Miss World kwa kutolewa mapema,even kipengele cha beauty with purpose tumeshindwa while tuna matatizo mengi ya kijamii,ghana amefanya vizuri kwa kuelezea matatizo ya watoto yatima.
     
  2. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamezidi lakini, wamempa msauzi kuua so ili kuwe na mwafrika hata mmoja. Ila mbongo mi nimeona ni mzuri kuzidi msauzi na wafrika wengine.
     
  3. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sio uzuri tu unaangaliwa mamushka,kujiamini,ubunifu,uzuri wako utautumiaje kutouch maisha ya watu wengine pia wenye shida?in general kuthink BIG!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    haya arudi tu nyumba nae aanze kubadilisha waume ka KAVIRONDO mwenzie
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Did you expect any miracles? Huko hakuna kukariri majibu. Lazima uwe na elimu ya kutosha, ujue kujieleza na kuwa na exposure pana.
     
  6. chuchunge

    chuchunge Senior Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    i didnt expect any miracle Ruge,nililiona mapeeema!hata mkenya Cecilia ametushinda kwa kufanya campaign ya jiggers!
     
Loading...