Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Vyama vya upinzani vyanyimwa ruzuku Rasmi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Oct 6, 2012.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Wadau,

    Katika kile kinachoonekana kuwa ni kudhibiti vya vya upinzani hususani CHADEMA, msajili wa vyama ameamua kukalia cheki za vyama hivyo na kutoa cheki ya CCM.

    Huku vyama vingine vikiendelea kukalia kuti kavu, kwasasa bwana Tendwa ameamua kuonyesha U-CCM wake moja kwa moja baada ya kuelezwa kuwa hela wanayoipatia CHADEMA (ambayo ni halali kuipata) ndiyo inayoimaliza CCM kwa CHADEMA kujijenga zaidi.

    Hivyo basi, wakaamua kukalia ruzuku za vyama vingine kwa kisingizio kuwa CHADEMA wakilalamika wataambiwa mbona hata CUF wala NCCR hawajachukua? Ila ukweli ni kwamba lengo ni CHADEMA na vyama hivi vingine vinaelewa mchezo mzima baada ya mbinu ya CCM ya kuitumia CUF kufa kabla ya utekelezaji.

    Tuko hapa ofisini huyu msajili anakera sijui Demokrasia anayoisimamia ni ipi? Ofisi nzima tumeduwaa kwakuwa tumeona hizo cheki na CCM kupewa yao ila wengine hususani CHADEMA hakuna!

    UPDATE:

    Baada ya Habari hii kuingia humu JF Leo Tarehe 06/10/2012. Ninavyoandika hapa, tumeitishwa kikao cha dharura, aliyeitisha anasema sababu ya kikao hicho ni kutotunza siri za ofisi na kuanza kuliki kwenye mitandao ya kijamii, kwa yeyote anayetaka kujakujua ukweli aje aone kama atapata huduma.

    Ila ninachosikitika kuna watu humu ofisini wameazwa kuhisiwa kutoa taarifa kumbe siyo wao.Nitawajuza nini kiliendelea baada ya kikao.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Lakini suala za ruzuku ni sera ya taifa wala si utashi wa msajili wa vyama, kama ni kweli basi Tendwa anakotupeleka siko. Kutazuka fujo balaa hapa!!!!
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    ashtakiwe wa kufanya kazi kisiasa. mtumishi wa umma ovyo!!! ndo madhara ya kuteuliwa hayo
     
  4. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tendwa ana hamu ya ku tendwa
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    huyu mpare ana matatzo
     
  6. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ametushangaza sana sisi wafanyakazi wa ofisini kuweka bifu zake binafsi mpaka kwenye mambo ya kisera, Tendwa hashauriki kwasasa na huu ni msukumo wa kisiasa kutoka chama Tawala, tumemueleza wazi kuwa chadema walisema hawatafanya kazi na wewe na siyo ofisi yako, Sasa kwanini Tusiwape ruzuku yao? Mbona hawa chama Tawala wamechukua?
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Haiingii akilini asilani...
     
  8. Alwayz on top

    Alwayz on top JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    aaah! kumbe hela mnapata sasa mbona mnatuchangisha na sisi wananchi wakat hatujui hzo mnazopata mnazifanyia nini...wizi mtupu
     
  9. T

    Tewe JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    No matter what, CDM WILL SHINE, hata akikalia tutachanga na operations zitaendelea mpaka kieleweke
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu niweke sawa. We unafanya ofc ya tendwa?
     
  11. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ndiyo mkuu
     
  12. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kimya nayo ni busara!
     
  13. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mwache ajichimbie kaburi. Huyu ni miongoni mwa wazee wapumbavu wanaofikiri CCM itatawala milele.
     
  14. j

    jrnedy Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Je anatoa sababu zipi za kuhold hiyo ruzuku? Nadhani anasababu zake. Sidhani kama anajiamini kiasi cha kuhold bila sababu ya msingi.
     
  15. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Kwani kuna mtu amekushikia panga uchange?
     
  16. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Adhabu anayositahili kuipata huyu Tendwa ni ile ya aina ya OSAMA BIN LADEN.
     
  17. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    chadema imeingia hadi kwenye damu ya watanzania,tutachanga zaidi ya ruzuku,lakini pia lazima ruzuku tupate no matter what labda ziwepo sababu za msingi
     
  18. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Wadau.........hivi CCM wanapata ngapi? ...... CDM?...... CUF nao? mwenye kujua anijuze tafadhali..... ..
     
  19. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    atatoa tuu ...
     
  20. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Acha unafiki wew!eti mnatuchangisha kwani ulilazimishwa kuchanga kwanza hata kadi huna boya wewe!
     
Loading...