Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania vs Yemen

Discussion in 'Sports' started by Kilakshari, Nov 7, 2009.

  1. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii mechi inaonyweshwa live online? naomba mnijuze wadau! Asanteni sana!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa mimi unisamehe...nachukia mpira sana, maana sitaki ugonjwa wa moyo! Kuna raia mmoja huku Mwanza amemwumiza fuvu la kichwa mwanae kwaajili ya Mpira wa ,,,sijui Arsenal na nini sijui...!Ukitaka kunikamata ongelea mambo ya pool bana...lol!
     
  3. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2009
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hehehehehehehe! ur funny
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Nov 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ndo hivyo tena,

    Tulitunguliwa 2 - 1 na Yemen.

    Bao la kwanza la Yemen lilifungwa dakika ya 13 kipindi cha kwanza na mchezaji Tamer Hanash kwa mkwaju wa penati. Baadae Taifa Stars wakasawazisha dakika ya 34. Haikuchukua hata muda Yemen wakaongeza la pili dakika ya 37.

    Lakini kipindi cha pili stars walionekana kusimama kidete na wangetumia vema nafasi walizozipata basi wangeweza kusawazisha na kulazimisha sare ya 2 kwa 2, mambo hayakuwa hivyo na wakalala 2 - 1 mbele ya Yemen.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh yale yale 2-1 tatizo ni wachezaji au tatizo ni kocha kuwaacha wachezaji wenye vipaji na kusingizia nidhamu?
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,679
    Trophy Points: 280
    Laana za Kaseja na Athumani Iddi zinafanya kazi yake vema.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha swadakta naona jamaa mganga wao yupo juu mpaka kieleweke atawaita tu.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya warudi nyumbani sasa naona wameshatalii vya kutosha! Sijui huwa kuna report yeyote inatolewa baada ya wao kurudi ili tujue mafanikio yao katika utalii wao
     
  9. K

    Kabogo Member

    #9
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha nilikuwa nachek position ya YEMEN ktk rank za FIFA nikakuta ni 139 na TZ ni ya 99.
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo Maximo ndio anadai timu inajiandaa na kombe la chalenji kwa staili hii, kweli hamna kitu coz yemen haistahili kutubania kiasi hicho tena michezo yote miwili halafu tuwe na fikra kuwa tunataka kuishinda timu ngumu kama misri, nigeria nk. Timu ingesukwa upya, wanaofaa waitwe bila kujali mambo yasio na msingi kwenye soka
     
  11. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yaani inaboa mkuu na kutia aibu vibaya mno coz kuna rafiki zangu raia wa Yemen tupo nao hapa hata kuongelea juu ya hilo nashindwa coz timu yao ipo chini kisoka ila wanatubuluza tu, na wao sasa wameshajua mahali gani pa kupandia kwenye viwango vya FIFA, wakitaka kupanda tena au kujiweka pazuri watamuita tena kibonde wao wamchambue, duh kweli hii timu bado ni kichwa cha mwendawazimu!!
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Nov 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mshaambiwa tatizo si Maximo, tatizo ni vyombo vya habari... Sijui vinacheza au kufundisha soka?

    Aaah, heri niendelee kushabikia Chelsea mie, uzalendo mbaya... Timu ikifungwa kama umemwagiwa maji ya betri :(
     
  13. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2009
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Naona similarities nyingi kati ya Taifa Stars na serikali ya Tanzania. Ufujaji tu wa fedha, wachezaji vihiyo na (ma)bosi asiyetaka kuwajibika
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    si aliletwa na JK labda wanaogopa kumtimua teh teh..Timu tumeipa support ya khari na mali lakini bado inacheza utumbo...kocha hana first eleven kwa miaka mitatu...ngoja chaleji inakuja sijui watatoa sababu gani tukishindwa kulichukua kombe...
     
  15. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    acheni utani jamani mpaka yemen wametufunga?
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi washabiki tukiamua kugomea kwenda kutizama mechi za taifa stars zote mpaka hapo Kaseja ataporudishwa inama hatutosikilizwa na TFF?
     
  17. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Swali langu la kwanza lilikuwa ilo.
     
  18. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hii kali mkuu na inaacha maswali mengi sana.
     
  19. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2009
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa hiyo kaseja akirudi, taifa stars itashinda?
     
  20. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kujitakia ugonjwa wa moyo tu maana timu yenyewe imejichokea kama Liverpool lol, hiyo mechi imechezewa wapi kwanza?
     
Loading...