Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania vs Egypt live

Discussion in 'Sports' started by mapango, Jan 5, 2011.

  1. mapango

    mapango Member

    #1
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    tushapigwa 3 kaka
     
  3. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpira umeisha au bado?
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    bado
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mpira Bado haujaisha na tunaendelea kunyolewa tuuu
     
  6. mapango

    mapango Member

    #6
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    wembe kwenda mbele hapo...na wala misri hawana kocha "expert".
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Magoli ya kijinga kabisa tunafungwa!
     
  8. A

    Alpha JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Whats new?
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    5 --1
     
  10. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama ndio mabigwa wa CECAFA basi tulichakachua
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mpira umekwisha ndio hivyo tena tumelala twende tukatawanye maandamano tu ndio tunachoweza sisi!
     
  12. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Safari bado ni ndefu sana sana,kwa kufungwa huku as if beki hatuna jamani???
     
  13. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hawa wachezaji wanatakiwa wakirudi wafikie lupango angalau ck tatu. Mnakumbuka wakuu drc congo ilishawahi kufanya hivyo, sasa hivi timu inajituma na wanafanya vizuri
     
  14. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Michelle si kufungwa tu sijui kama tunalengo la kushinda kwa mchezo wa leo safari si ndogo kwanza tufanye mambo mengine tu
     
  15. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Kwa kweli Kaseja na mwenzake Canavaro walikuwa wamekula kitu fulani cha kijani...

    Haiwezekani wakafungisha magoli ya kichekechea namna ile..
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unataka kusema wamekula kitu cha CCM au yanga
     
  17. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sitoshangaa kabisa yani imekuwa kama vile wamekwenda kutembea pale,hakuna ile spirit ya ushindani na kutaka kushinda,mtu anatoka na mpira anakojua na anafunga kwa wepesi kabisa??????labda wanafikiri na huku na kwenye hili watababaisha then bahati itokee wajikute nusu fainali then fainali,ifanyike hapa home washinde????? ha ha ha ha,safari ndo kama imeisha kabla ya kuanza. Nawashukuru kwa ushindi uliopita but isiwe sababu ya kutuumiza vichwa baadaye.......we need consistency,huh!
     
  18. g

    gutierez JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bado hatujawa washindani wa kiwango cha kupambana na nchi kama Misri hasa hususan mechi ikichezwa Cairo au mji wowote wa Misri au nje ya TZ,tutashinda labda tukiwa bongo tena saa nyingine msaada wa kamati za ufundi na timu pinzani eg Misri au taifa lililo juu kisoka kutochukulia siriasi mechi yao vs sisi TZ
     
Loading...