Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Vs Algeria;Mpira bila SIMBA YANGA inawezekana!

Discussion in 'Sports' started by Kizimkazimkuu, Sep 8, 2010.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ukiachilia mbali kuwa matokeo ya suluhu dhidi ya Ageria mchezo uliofanyika Ijumaa katika mjia wa BILDA, Algeria utaacha kumbukumbu nyingine ambayo pengine itachukua kipindi kirefu kufutika. Kikosi chote kilichocheza mchezo huo hakikumuhusisha hata mchezaji mmoja wa SIMBA SC jambo ambalo wafuatiliaji wa soka wanaeleza liliwahi kutokea mwaka 1990 katika michuano ya challenge! Kikosi kilichocheza Bilda kilikuwa hivi: Kado (Mtibwa). Mwasika(Azam), Jabir Idrisa (sofapaka),Nsajigwa (Yanga), Cannavaro (Yanga), Abdi/Babi(Yanga),Agrey Morris (Azam), Ngassa(Azam), Mrwanda(Vietnam), Henry Joseph (Sweden) Nizar(Canada). Mshambuliaji wa Simba Mgosi na Beki Kanoni hawakuwepo hata katika orodha iliyokuwa Benchi. Source: Mwanaspoti Jumanne, 7th Sept, 2010

    Kwa muda mrefu washabiki wa Simba na Yanga wamekuwa wakiamini kuwa bila wachezaji wa vilabu hivyo vikubwa mpira hautachezwa..na makocha wengi wameingia matatizo kwa kuwaacha wachezaji fulani vipenzi wa Timu hizo. Mhanga wa mwisho alikuwa ni Maximo ambaye ameondoka akibebeshwa lkawama kwa kuwaacha Chuji, Kaseja na Boban wa Msimbazi. Jan Poulsen ametufungulia ukurasa mpya tumpe nafasi.........
     
  2. S

    SAMIR New Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe kaka kwamba na hili liweze kufuta imani ya wachezaji wengi ili waonekane wao ni wakali nia lazima wachezee simba au yanga kitu ambacho si kweli hizo ni klabu kama nyingine tu.
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Too early to celebrate /comment.
     
  4. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu,sisi (hasa Simba),hatuangalii nani alicheza na nani hakucheza,tunajali matokeo tu yakiwa mazuri tunafurahi, yakiwa mabaya tutanuna tu.Hii mambo ya kuangalia mchezaji anatoka timu ipi,imepitwa na wakati sasa tusitafute sababu ya kuanza kumpiga mawe kocha.Tulishawahi kumpiga huyohuyo Algeria 2-1 pale Shamba la bibi na mchezaji ambaye hakuwa wa Simba aliyecheza alikuwa Edibily pekee 1-11 nzima,hiyohiyo timu ikaibutua the cranes 4-1,smbuse juzi ambapo Mrwanda na Henry Joseph walikuwepo!!!!!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145

    Hivi Mrwanda na Henry Joseph bado wanachezea simba tu!!
    Basi na Nonda Shaaban bado ni wa Yanga!!
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mbona ndo tunayoambiwa!! Nonda ni wa Yanga bana!,Ila hachezei Stars, wakitaka wamuhesabu kama DRC inacheza....
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    kabla ya KUENDELEA WATAKE RADHI MASHABIKI WA YANGA KWA UJUMLA

    ),Nsajigwa (Yanga), Cannavaro (Yanga), Abdi/Babi(Yanga),

    HAWA WAMETOKEA PAMBA YA MWANZA????ELSE FUTA KICHWA CHAKO CHA HABARI AMA REKEBISHA TUENDELEE BADALA YA KUDANGANYA JAMIII...YANGA SIO SIMBA KIJANA
     
  8. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    MMhhh......!!!! Mbona umekuwa mkali Sam? Hudhani kuwa mwenzetu kawaona hata hao wa Yanga ni wachache kuliko tulivyozoea? Hukumsikia kocha wa Azam alivyosema? (Ulikuwa bado hujarudi)
     
Loading...