Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania vichekesho

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, Aug 9, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tanzania vichekesho maisha yetu kama tunacheza drafti vile mana juzi juzi tulikuwa kwenye suala la umeme leo tupo kwenye suala la mafuta na viongoz wetu wanaongea pumba tuu.
    hebu tuangalie wabunge na mawaziri waliochemsha na wanaongea pumba bungen na waliochemsha kwny wizara zao
     
  2. J

    Jamer winner Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usiwe zoba hivi umeona yaliyozungumzwa leo mjengoni umeona matapishi eeè.
     
  3. Jeruh

    Jeruh Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Murefu kuna viongozi na wanasiasa unakuwa huwatendei haki ukizungumza kwa ujumla hvyo.ungetazama kikao cha bunge leo asubuh ungepata picha ya ninachokizungumza
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    (zoba ?)lugha hii ya matusi/kejeli hapa hairuhusiwi.
     
  5. K

    Karry JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tutafika tu wananchi wenyewe tunatakiwa kuamka na sio kulalamika kila siku
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Wewe wakati unapost hii thread umeangalia uko kwenye forum gani? [h=1]Forum: Jokes/Utani + Udaku/Gossips[/h]
     
  7. E

    Erickedward New Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They are fake
     
  8. v

    valid statement JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Kwani ulitaka aiweke wapi? Hapa ndo mahali pa sredi kama.
     
  9. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapa sio penyewe
     
  10. M

    Mligo pius Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie huyo huenda hajackia ndg
     
Loading...