Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania utitakayo ni ipi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Sep 20, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Hi wana JF.

    Tumekuwa na harakati za kuiona tanzania mpya inayoendana na rasilimali asilia tulizo nazo. Katika thread hii, nawauliza na naomba majibu ya kila mdau humu ndani.

    Uantaka tuwe na Tanzania ya namna gani?
     
Loading...