Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania ukipata umeula

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sabas matata, May 11, 2012.

  1. s

    sabas matata Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ninavyofahamu uongozi ni nafasi pekee ya kuitumikia jamii kwa uwezo na hata mali ulizonazo kwa manufaa na maendeleo ya taifa,lakini kwa Tanzania ni sehemu ya kula mali za umma .kama wewe sio kiongozi wa ngazi yeyote wdwe haujaula.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Riz1 ameula
     
Loading...