Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: U.S. Tycoon to Finance New Serengeti Airport

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Aug 15, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,506
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    Serengeti — AN American tycoon, Mr. Paul Tudor Jones, has agreed to spend millions to finance the construction of an international airport in Serengeti district, Mara Region.
    "Mr Jones has agreed and he has written to us a letter accepting to finance construction of the airport," Serengeti District Council Chairman, Mr John Ng'oina confirmed to this paper.
    Mr Ng'oina had assured a full council meeting here on Friday that the American investor has agreed to finance construction of the much awaited airport that will transform Mugumu town in Serengeti to a tourist hub.
    "We are now waiting completion of the master plan and the go ahead from the Ministry of Transport. After the construction, the airport will be handed over to Serengeti District Council", Mr Ng'oina said. He, however, did not disclose how much exactly the project will cost and what the tycoon intends to spend in implementing the same.
    Mawala Trust Fund of Arusha has also agreed to assist in supporting preparation of the master plan, according to him. Construction of the airport will enable thousands of foreign tourists visiting Serengeti National Park to fly direct to Mugumu and later use vehicles to enter the park which is blessed with beautiful fauna and flora.
    The project will play a significant role to boost revenues for the Serengeti District Council upon its completion, according to Serengeti officials. Mr Ng'oina challenged local investors, including Serengeti based business community, to start investing heavily on hospitality industry by setting up tourist lodges, among other things.
    "We need top class hotels that will meet the demand of expected tourists who will be landing in Mugumu and our farmers should also strive to produce high quality products," he added. Many families and a public primary school had been relocated to pave way for the construction of the airport at Kyambahi ward a few kilometres from Mugumu town. Compensation money was also paid by the US investor a few years ago.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mi nashindwa kuelewa, mikoa kama hiyo ina mining sector, badala ya kuweka sera za kujenga vitu vitakavyoishi muda mrefu, wanawaruhusu jamaa wanajenga airport zao ndani ya migodi tu basi.

    Ukienda Shinyanga, airport imechoka mbaya pamoja na rasilimali za kutosha which is bullshit.

    Serengeti inaingiza pato kubwa kwa mwaka, kwa nini wasubiri tycoon lijitolee kujenga uwanja wa ndege wa kimataifa?
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hakuna Free lunch, huyu jamaa huo uwanja ni wa kusafirishia TWIGA NA MADINI, NA KUMBUKENI HUYU MTU AMEPEWA KIPANDE CHA HIFADHI KWA MUDA WA MIAKA 99, na mpka sasa hata miaka 8 haija isha,

    Tunajengewa uwanja madini na wanyama wanatoroshwa kama kawa
     
  4. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,765
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Wazee wetu walipambana kuwazuia wazungu wasitutawale sisi tunawakaribisha na kuyakimbia ama kuwauzia maeneo yetu ambayo wao waliyapigania mpaka tone la mwisho la damu zao...............shame on us Danganyikas
    I wish ningezaliwa enzi zao na si leo hii ninapoongozwa na watu wenye vichwa vya NAZI
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Akijenga huo uwanja in return sisi tunampa nini?
     
  6. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mbona NAPE hilo asemi wanajenga uwanja wa ndege tunawalipa nini?
     
  7. M

    Made aw kubofya Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao Mawalla wanaongoza kuuza mbuga zetu kwa wageni
     
  8. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    madini na wanyama wetu
     
  9. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    katika nchi kama yetu ambayo, waafrika ni maskini na wageni ni matajiri,kuna uwezekano mkubwa kama mwafrika akiruhusiwa kuuza ardhi, katika miaka ijayo ardhi yote ya tanganyika itamilikiwa na matajiri wageni na wenyeji watakua watwana. lakini hata kama wageni wasingekua matajiri, litaibuka tabaka la watanganyika wajanja. tukiruhusu ardhi iuzwe kama kanzu, katika mda mchache kutakua na kundi dogo la waafrika wakiwa ardhi na walio wengi watakua watwana. mwalimu julius k. nyerere 1958
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Huyu si ndo mmiliki wa grumeti au nimechapia? anajifanya anasaidia wakati kumbe anaimarisha business zake, kweli mwenye pesa ataendelea tu kuburuza maskini
     
  11. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hUYU NI MKRISTO NA MZUNGU SO KUTOKANA NA MENTALITY ZA WATU WA JF HILI HALINA TAABU
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    As usual, we are happy and excited on the FREE airport! Akimaliza KUTUJENGEA akaanza kuhamisha wanyama hai na madini tusilielie; tunawaita wenyewe watufanyie mchezo mbaua!
     
Loading...