Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tuwakatae wabunge wanaotumia bunge kutafuta kipato

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibona Dickson, Dec 14, 2011.

  1. Kibona Dickson

    Kibona Dickson Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli umefika wakati,watanzania tuwe makini na hawa wabunge wanafiki na wabinafsi tuwakatae wabunge ambao wanaacha kazi yao ya msingi ya kuwawakilisha watanzania na kugeuka wawakilishi wa matumbo yao na familia zao.Kama kuna mbunge anatarajia kuongeza kipato kupitia bunge, basi ni vyema akajiengua au aenguliwe na kwa nguvu ya umma,awapishe wengine wenye moyo na dhamira safi ya kuwatetea watanzania.
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni shibuda na wabunge wote wa ccm. tuwapige chini 2015.
     
Loading...