Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Tunasonga Mbele ki maendeleo ya Technology

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Toneradio, Jul 26, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu Tone Internet Radio inayo tangaza moja kwa moja kutokea Tanzania Jijini Dar es salaam Upanga... Tunatumia Internet pekee hatuna Frequency za aina yoyote na unaweza sikiliza ukiwa popote Duniani. karibuni kwa wale wapya kabisa

    KUSIKILIZA LIVE BILA CHENGA BOFYA HAPA
     
  2. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Unaendesha radio na Generator? Bila umeme wa uhakika biashara zote zinazotumia umeme zitakufa ! Technologia inatumia umeme
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mnapiga majimbyo ya Matusi nyie watu bana, tena mchana kweupe kwa saa za Tanzania ......

    Nafungua tu namsikia Cee Lo Green na wimbo wake wa F#ck you.........

    Nimeweka na mie kidole cha kati mbele kwa kila mhusika wa wimbo huu...
     
  4. T

    Toneradio Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dj alipitiwa mdau pia kuhusu umeme upo wakutosha no dowans problem wadau ni 24/7 hewani
     
  5. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi ipo wakuawa lakini ndo maendeleo haya.hongereni
     
  6. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No stima na hata tech. inakuwa nyuma, TuneIn Radio inarusha matangazo ya Clauds Fm live. Ndiyo app. ya kwenye blackberry ambayo najua napata Clauds Fm pekee kwa Tanzania.
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nchi ipo kwnye giza halaf unasema tech inakua tz! Please!
     
Loading...