Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tunaongozwa au tunatawaliwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ni Mimi Msiogope, Jun 12, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni Mnikumbushe mfumo wa Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ni Upi?
    Watanzania Tunatawaliwa au Tunaongozwa?


    Ni Mimi Msiogope.

    :behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa::behindsofa:
     
Loading...