Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tuna Mipaka mingapi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zubedayo_mchuzi, Jun 10, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Wana jf naomba mnijulishe mipaka Ya Tanzania kwa Majina na Eneo husika.

    Mfano
    Tanzania mkoa wa Mbeya umepakana Malawi(Kasumulo) na zambia(Tunduma),
    Mwenye kuijua azidi atujuze...
     
Loading...