Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Tuna majivuno sana sana Tuangalia wezetu Angola nini wamefanya ndani ya muda mfupi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sonara, Mar 18, 2012.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Tanzania fungu la kutokomea...
     
  3. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watanzania wapo busy na siasa, kila mmoja anajia na either kuchagua au kuchaguliwa, hakuna muda ambao wanamaliza hizo seasonal political activities.
    Zikikaribia tamati wanazirefusha ili kila mmoja amentain status yake.
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Angola siyo nchi ya kulinganisha na Tanzania. Sisi tujilinganishe na Somalia, Yemen, Malawi, Swaziland na nchi za namna hiyo ila siyo Angola hata kidogo!
     
Loading...