Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tumo kwenye Jumuiya ngapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SubiriJibu, Nov 4, 2011.

  1. S

    SubiriJibu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wandugu,

    Kila mara tunaongelea kujiunga au kutojiunga na jumuiya moja ama nyingine. Inawezekana nina uelewa mdogo kuhusu jumla ya makundi tuliyojiunga nayo. Ninayoyafahamu ni yafuatayo:

    1: Umoja wa Mataifa (UN)
    2: Jumuiya ya Madola (CHOGM)
    3: Umoja wa Afrika (AU)
    4: SADEC
    5: Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC)

    Saidia tujijue Tanzania imo katika jumuiya ngapi kwa kuongeza unayoyajua.
     
  2. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo namba 2 nahisi itakuwa inaitwa ya MA*****GA baadae vile!
     
  3. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,453
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    No.2/jumuiya ya mashoga..
     
  4. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    COMESA, PTA, Maziwa Makuu, Nchi Zisizofungamana na upande wowote,
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Badala ya kujadili jumuiya mi nadhani ni vizuri tukajadili hali na maisha ya watanzania, hasa wa hali ya chini. Vile vile ni vizuri pia tukajadili in deep inflation rates, na jinsi gani tunaweza kusaidia kuli solve. Kuwa members wa jumuiya inaweza kuwa sawa na wewe kuwa na hisa nyingi kwenye benki tofauti, which can not reflect your relationship na benki nyingine yoyote.
     
  6. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaaa haaaaaa.
     
  7. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwezi kujadili maisha ya watanzania kwenye thread ya mwenzako ya jumuiaya, nakushauri anzisha yako unayosema.
     
Loading...