Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tumezidisha usumbufu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Sep 16, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,189
    Likes Received: 5,459
    Trophy Points: 280
    Ni lini google maps itaweka mipaka mipya?
    Tanzania tumezidi usumbufu. Hadi leo Kigoma haifikiki kwa lami, tena sio Kigoma tu ila pia Rukwa.
    Kama tumeshindwa kuendeleza mikoa 26 je tutawezaje kuendeleza na hiyo mikoa mingine mipya?
    Madaraka ni ulaji, na CCM inafanya hivi ili wale
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wameongeza ili iwe fasheni yaani kila mkuu wa kaya anayeingia magogoni na yeye anaweka mikoa yake.

    na itabidi niombe kazi ya u-admin kwenye mkoa mpya wa Simiyu..
     
Loading...