Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Tumebakiwa na Hii Tu Kwa sasa!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by CAMARADERIE, Mar 31, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hiki nikikiona tu hufarijika kidogo......na kusahau mengine...otherwise aargh

    [​IMG]
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Heri wewe unapata faraja..........

    mimi nikiona hiyo NJANO hapo nachanganyikiwa na kuumwa zaidi kwa sasabu kuu mbili

    1: CHICHIEMU
    2: Madini yetu na ndugu zetu wanaopoteza maisha yao na mali zao walizotegemea miaka nenda rudi huku hao hao CHICHIEMU na mibw...na yao ikifaidi damu za ndugu zetu kwa kuota mitumbo

    Naona Muunganiko wa njano hii na ile ya CHICHIEMU na najisikia uchungu sana

    Hiyo NYEUSI nayo mkuu inantoa machozi sana............fahari ya mtu mweusi imepotea,.....hatuthaminiwi tena na weusi wenzetu mbele ya weupe......hawa wamekuwa na kauli kwa weusi wenzetu ambao wametuuza na hata wao wenyewe wamejiuza hawana sauti tena. Ukikaa wewe mweusi (hapa kwa tafisri ya uzawa wa kiafrika na sio ubaguzi wa rangi) na wakuja kutoka nje kwenye mizani moja ni lazima ile kwako.................wanawakabidhi kila kilicho chetu na kutuacha watupu kwenye nchi yetu

    Hapa ndipo ninapomkumbuka Mwalimu anaposema tutaondoa wakoloni hawa (weupe) lakini tusipokuwa makini wataibuika wakoloni weusi watakaokuwa hatari zaidi ya hawa tunaowaondoa

    Hii ni kwelii............tuliwaondoa kwa kuwa wanaiba kwetu na kuwekeza kwao bara ulaya.......lakini leo haya majikoloni meusi yanaiba huku kwao waliko bibi zao, mama zao, wajomba zao, shangazi zao n.k kisha wanaenda kuwekeza ulaya (kule kule tulikokataa pesa zetu na mali zetu zisiende) ambako hakuna ndugu zao zaidi ya mabw...na zao.......je haya yanayotelekeza ndugu zao na kuweka fedha zao mabilioni (samahani namaanisha vijisenti) sio wabaya kuliko wale wa awali?

    Nahisi machozi kunitoka ninapoitazama bendera ya nchi yangu na kuangalia ile picha niliyofundishwa shule ya msingi juu ya Tanzania yangu iliyojaa madini kila kona na rasilimali nyingine nyingi adimu........NAKULILIA TANZANIA YANGU na ninapoanza kuimba ule wimbo "TANZANIA TANZANIZA NAKUPENDA KWA MOYO WOTE" basi huanguka kilio kiso kifani kwa uchungu.....hata hivyo bado nakupenda Tanzania kwa kuwa wewe ni mwema ila haya majambazi kadhaa yanaharibu sifa yako njema
     
  3. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hiyo rangi ya njano wanavyoigaragaza, inatia huruma. Kama tumeshindwa kulinda rasilimali zetu ni bora tufute rangi kadhaa kwenye bendera yetu.
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Naelewa hayo...nafarijika kuwa hawajaichakachua tu...au kuiuzilia mbali...sijui iko patented?
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nalia..........no comment
     
Loading...