Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Tukitaka twaweza kuwa USA ya Afrika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 21, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunakubaliana kuwa Tanzania tuna kila kitu cha kuweza kutufanya tuwe engine ya maendeleo Afrika.

    Na tukijitahidi kuhubiri umoja tukiungana na DRC, Rwanda, Burundi, Uganda, Kenya na South Sudan tunajenga nchi itakayokuwa na kiwango kama cha India au Brazil.

    Tunahitaji kitu kimoja tu nacho ni uongozi imara na visionary. Ukweli tukiwa na Dr Slaa kama rais Tanzania tutarudisha tena heshima yetu, we will lead again. Jamani amkeni tulete ukombozi
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu,

    Maswali ninayokuuliza chini labda yanaweza kusaidia ukaiboresha hoja yako ikapanua wigo wa mjadala. Nothing personal!
    Kwa maana kuwa mataifa mengine hayana kila tulicho nacho mkuu wangu?
    Umoja? Sijaelewa, umoja wa Afrika au umoja gani? Hii EAC ipanuke au?

    Unazijua siasa za Congo? South Sudan?
    Hii imekaa kama kampeni, nadhani unaweza kufikiria zaidi ya hapa. Taifa limepoteza heshima yake? Seriously?

    Kuna watanzania wengine zaidi ya Dr. Slaa, tujenge hoja ambayo itaonyesha tunachokihitaji kama taifa na huenda pia kete ikamdondokea huyo Dr. Slaa!
     
Loading...