Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA TUITAKAYO.... TBC na SERIKALI VYAHUSIKA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VIKWAZO, Mar 17, 2012.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    [h=6]TBC anzisheni CHANNEL YA TBC BUNGE [ yaani mambo ya bunge tu mwanzo mwisho, zaidi ya hapo majimboni, vikao vya kamati za bunge kama hakuna BUNGE? ]
    Mbona channel za MUZIKI wanaweza hali wakijiendesha kwa kodi zetu? Kwa nini tuweka mambo ya MUZIKI mbele kwenye chombo cha serikali [MIZIKI YENYEWE YA KIKONGO ] wakati kuna mambo kama ya BUNGE na shughuli za majimbo havina nafasi?
    Kama tusipoweka vipaumbe vyetu sawa, tutaendelea kuchechemea na kunyumba kimaendeleo pamoja na kunyima watu nafasi ya kupata taarifa muhimu hasa za bunge, ni lazima tuwe na uwezo wa kujua neno kwa neno ya kile kinachoendelea bungeni muda wote wa kikao.
    Bunge lipewe channel yake hapo TBC na iwe na kazi hiyo tu, likianza DODOMA hakuna kukata mwanzo mwisho na likimalizika shughuli za kamati ziwe zinarushwa hewani, hakuna siri ya kuficha,
    Itafungua wananchi zaidi na itakuza utendaji wa bunge, pia itaongeza uelewa na upatikanaji wa taarifa za bunge kwa wananchi, kitu ambacho ni muhimu sana kwa lolote taifa.
    [/h]SOURCE : CHANGE TANZANIA GROUP ON FACEBOOK
    Log In | Facebook
     
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Tusimamia misingi ya upatikanaji taarifa muhimu wa wananchi, bunge ni kama tunamelipoteea wakati ni kikao muhimu sana,
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,684
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    Bunge limejaa mipasho ya Sendeka na Kilango,ubabe wa Anne Makinda....wanaoafiki waseme ndioooooooo! Bola muziki wa zamani wa wakongo!
     
  4. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hao wanaofanya mipasho tunawajuaje katika jamii kisha kuwakataa?
    watu wanatakiwa kuwasikia kwa masikio yao, hii ni muhimu sana katika ujenzi wa taifa, hasa upatikanaji wa habari.
    WRONG + WRONG IS NO RIGHT
     
  5. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mawazo yako ni mazuri mkuu lakini hii tbc haiwezi kufanya kitu kama hicho kwani siku hizi hawapendi hata bunge kwani wanajua serkali yao na wabunge wao wa CCM watahaibika kutokana na ukilaza wao na jinsi walivyo na hoja nyepesi na majibu mepesi kwenye mambo na hoja za muhimu.
     
Loading...