Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tuitakayo itakuja lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dindaiphilly, Jun 11, 2012.

  1. dindaiphilly

    dindaiphilly Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni hamu na ndoto za muda mrefu kwa watanzania kuipata TANZANIA waitakayo. Tanzania inayojali usawa,Tanzania ambayo watu wake wanapata huduma bora za afya, elimu,miundo mbinu bora, Barabara, reli, viwanja vya ndege na ustawi bora kwa watanzania wote, Viongozi bora wa kisiasa wanaojali maslahi ya watanzania wote. Hakika haya yote yamekuwa ni kama ndoto isiyotimia miongoni mwa watanzania.Kila siku ukiamka asubuhi swali linabaki TANZANIA TUITAKAYO ITAKUJA LINI?.Wadau, members na wanaJF wote mliko mnasemaje juu ya hili?Unafikiri TANZANIA TUITAKAYO INAWEZEKANA?
     
Loading...