Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tourism industry gains international recognition

Discussion in 'International Forum' started by Wacha1, Feb 2, 2010.

  1. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,960
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Tanzania tourism industry gains international recognition

    Hizo figures zitawapa watu flani kwikwi ya hali ya juu. karibu.
     
  2. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2010
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good news bro... yaani about time tunajitangaza kwa mayowe... shyt, we gost the best of history and natural wonders in mama Tanzania... we need to vigorously promote Olduvai Gorge caves as mankind first home... should instill a keen interest in world travellers to wanna see it.... maybe, the fallen meteor in Mbeya. Bless up mamaland.
     
  3. K

    Kekuye Senior Member

    #3
    Feb 4, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kuwa Tanzania ina maeneo mengi ya kiutalii zaidi ya mbuga za wanyama, mlima Kilimanjaro ambayo bado wizara husika inaweza kuyafanyia kazi zaidi. Mfano maziwa na fukwe zinazoizunguka Tanzania na maeneo mengine mengi. Ninafikiri wakati mwingine hatuhitaji kutafuta wawekezaji kwenye maeneo kama hayo bali kuwa na nia na mpango unaoeleweka kuyafanya kuwa vivutio vya kitalii zaidi.
     
Loading...