Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Tourism Board feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Nov 18, 2009.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Leo nimepewa sijui niseme cd au dvd inayotangaza utalii wa Tanzania iliyoandaliwa na kutolewa na TTB. haifunguki wala huwezi kusoma hata data moja manually. Nimejaribu ktk devices mbali mbali yaani dvd deck, pc tofauti na laptops gadem haifunguki wala kuautoplay kama walivyosema. na ukifuata masharti ya autoplay waliyoweka inakuja BANG! error. WIZI MTUPU!

    Kama hii ndiyo teknolojia wanashindwa kuitumia kwa nini wasiwatafute akina SISI tuwafanyie kazi wanazoshindwa?

    Na cd hizi walizigawa ktk maonesho tena kwa wingi. najiuliza umakini wa taasisi hii ktk kutangaza utalii wetu.

    je kuna yeyote muathirika wa kadhia hii kama mimi?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    mimi nshachukua cd zao mwaka huu imekataa kufunguka but last year ilifunguka lakini mambo yaliyomo mle ndani ya cd bora hata isingefunguka...hawa jamaa sijui wanafanya nini wamesoma medicine nini wamevamia fani za wat au??
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    MKuu

    nimeshawahi post several threads kuhusu TTB, these guys have serious issues... it all goes to the transformation mpaka kuwa TTB, hakuna capacity mle
    Marketing manager ana agenda kama yeye ni service provide - focus number one ni posho na safari - upuzi mtupu
    Information centre inafanya kazi kwenye utawala msonge, taarifa inachukua wiki kupata action items - shallow
    Inaongozwa na maamuzi ya watawala na fedha wakati it is a customer oriented entity to our tourism - sdhortfalls in our policies and intelligency
    i runs operations based on balance sheet, we expect more than than as no proper strategies are carried out
    Hizo CD ni mazao ya poor procurement procedure

    By the way!! what is their email? website je? online information centre? hotmline?

    Wana unit ya research, can anyone guess the impact?

    I just feel sorry for some of their employees who are just swimming in the swamp
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nimekubali mazee, yaani mpaka ilivyofunguka ukaona bora hata isingefunguka?

    Kulikuwa na aibu ya aina gani yarabi mpaka useme hivyo?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    heheheee, usije kukuta kulikuwa na picha za mikasi!!
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama ukiweza upload hapa basi.
     
  7. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    tatizo kila kitu kinaendeshwa kiujanja ujanja kwenye nchi yetu.kila kitu kinacholenga kujenga nchi yetu watu wanaona dili.ubunge dili,udiwani dili,urais dili basi tabu tupu.
     
  8. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama zitakuwa zinaonesha vivutio vya utalii kama Mt.Kili, Ngorongoro n.k kwenye background itakuwa poa tu.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahaaaaa, yaani pesa za bodi zitumike kutangaza mikasi??
     
  10. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama wakurugenzi wenyewe wameona ndo utalii wenyewe si tufanyeje mkuu...Zaidi ya kupromote na kama wana sample waweke basi kule kwa wakubwa kule..
     
Loading...