Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania-THE NEXT HAITI:IF JK/CCM WINS 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SHERRIF ARPAIO, Oct 7, 2010.

  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 imepita baada ya uhuru. Hakuna maendeleo yoyote yaliopatikana. Tanzania inaendelea kuwa maskini wa kutupwa hadi kufikia kuwa nchi ya tatu toka mkiani kwa umaskini na ufukara.
    Wengine wamedai Rome haikujengwa siku moja. Haiti je? Wamepata uhuru kabla hata ya USA, hali iliyopo ya rushwa, serikali hovyo, kulindana na ujinga wa wananchi ndio umewafikisha hapo walipo. Tanzania leo hii iko nyuma saaaana even by East African standards!! Tusipoangalia itaitwa Kenya muda sio mrefu.
    Elimu duni kuanzia chekechea hadi universities.
    Vyoo vikuu vyenye elimu duni kila kona!
    Hadi leo hata cardiac surgery lazima upelekwe nje ya nchi, mahospitalini watu wanalala chini ya sakafu!
    Wizi kila kukicha EPA, Richmond, Radar, Meremeta, IPTL, Kagoda, DECI etc.
    Hadi leo umeme ni issue!
    ATC, TRC, Tanesco chaliiiiiiiii.
    Hadi leo maji ni issue!
    Wanajeshi vilaza!
    Bunge maskini ndio hilo limejaa wezi kina Rostamu, waganga wa kienyeji (plofesa) na wafungwa na majangili akina Rage...heshima ya bunge iko wapi?
    Mawaziri uchwara na big government! Wengine kujiita "Dr" wakati hawana hata PhD wala MD degree. Mfano huyo medical assistant anayejiita Dr Aisha Kigoda LOL!!
    Kwa kifupi Tanzania itaendelea kusubiri kwa miaka 400 kama Haiti. Raisi mwenyewe uswahili mwingiiiii kama yuko pale kijiweni Saigoni.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khaaaa kweli umeamua
     
  3. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hii ni kali - mkuki moyoni - wengine nao eti wanaomba kazi ambazo hata hawawezi kuzifanya walipewa miaka 5 wame prove failure - haya wanarudi tena kuomba mingine 5 - Jamani turudi kwenye mila zetu kuna makabila ambayo hayana sifa za uongozi kabisaa.
     
  4. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kuwaelimisha ambao wapo nyuma sana kifikra ambao wengi wao wapo vijijini ambao bado wanaamini kuwa eti siku moja CCM itawasaidia na kuwatoa huko waliko!. wakati leo hii hata hawajui watakula nini kesho! duuhh!:A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:
     
  5. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wa vijijini wanahongwa chumvi wanachagua Chama cha majangiri:tonguez:
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ujinga wa watanzania ndo mtaji wa CCM.
    Ndo maana CCM wataendelea kukomaa na shule za kata
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kazi yetu ni moja tu kumtimua JK na CCM yake kazi hapo Oktoba 31st.
     
  8. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kelele za chura hazimzuii ng'ombe kunywa maji. Ukikasirika kajinyonge tu be. Si umesoea, kwani si sambi sako mwenyewe.
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We can not make any step to development with CCM. CCM bye, welcome CHADEMA
     
  10. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Give CCM and JK just another 5 years and we'll prove you wrong, dude!
     
Loading...