Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania: Tembea uone

Discussion in 'Jamii Photos' started by n00b, Jan 1, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Basi si kama hapa barabara inajengwa, magari yamepita mengine mbele yameziba njia, ili mradi siku hazigandi
     
  2. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #2
    Jan 2, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaah! na haya yapo sehemu kubwa sana ya Tanzania. Inatisha, na usiombe kuwa mahali kama hapo.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nchii hii ni tajiri sana kwa kila kitu lkn hakuna anayejali si sisi raia tunaoshabikia na kupiga umbea kila kukicha kuhusu mafisadi bila kuchukua hatua zozote, wala hawa viongozi wetu wanaojali matumbo yao na jamii zao.

    Mao mwenyekiti wa uchina alilazimisha watu wafanye kazi akaonekana dikteta lkn miaka kadhaa sasa china iko level moja na marekani, sisi hata kujenga mitaro tunalilia wafadhili, tunahitaji dikteta aina ya watu km mao ze dong.

    Kuna watu km wajapani wanafanya kazi kwa masaa 15 kwa siku, sisi masaa sijui nane na nusu tena kwa mbinde kuyatimiza, utakuta mtu analalamika kweli kweli.

    Tunasherekea miaka sijui 48 ya uhuru hata barabara tu zimetushinda, kweli tutabaki wadanganyika
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Eee bwana ee asante sana, mbona hapo kama home kwetu vile?
     
  5. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie pia nimepafananisha kama kwetu vile ..mnakwama na gari na kukaa siku nzima wakati huo una sensitive issue ya kuattend
     
  7. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huo udongo kama wa Kigoma vile, kule Kasulu na Kibondo!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hii itakuwa ni yale Majimbo wanayotoka wabunge "wapambanaji" -
     
  9. K

    Kasanga Member

    #9
    Jan 13, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwaka ujao Tunasherehekea miaka50 ya UHURU! Tunachojivunia ni kuona msafara wa rais ni sawa na wa Bush na wa First laddy kama wa Laura bush! maendeleo makubwa hayo!
    barabara, hospitali , shule wala sio vya msingi kwetu!
    Nakumbuka miaka ya 60 nikiwa bado mdogo barabara zilikuwa ni za udongo kutoka mkoani kwenda kijijini kwababu yangu na mabasi yalikuwa yale ya Leyland Albion lakini yaliweza kwenda na kurudi siku hiyohiyo kwa kuwa kila baada ya umbali fulani kulikuwa na kambi za kuhudumia barabara na vifaa pia vilikuapo na vilitumika ipasavyo!
    Lakini baada ya CHAMA kushika hatamu( sijui farasi alikuwa nani) kila kitu kiliuwawa!
    Maana kila kwenye shirika au taasisi ya serikali kuliwekwa eti makamisaa wa CHAMA!
    Angalia shirika la reli lilivyouwawa! ilikuwa mtu unaweza kusafiri kutoka Songea hadi Bukoba kwa kutumia tiketi ileile na bila usumbufu pamioja na kwamba simu zilikuwa ni za kukoroga! huduma za bus, train , meli zilkuwa bomba1 Chakula ndani ya train na usafi wa vyumba usipime!
    Leo tunajigamba eti tumepiga hatua kumbwa! kwa lipi hasa? au hayo marasa ya sekondari yaliyojengwa kwa kulipua, yasiyokuwa na vifaa wala walimu?
    tumejaliwa kuwa na maliasili za kumwaga lakini angalia ni nini tumefaidika? migodi jamaa wanazidi kutuachia mashimo na Mrahaba wa 4% ambao karibu theluthi nzima kala Alex Stewart!
    Rada na ndege ya serikali zimegharimu mabilioni ya Watanzania halafu akina Mramba bado wanapeta! Kesi za kiini macho ndio wanatuzuga nazo! China watu waliwalisha maziwa yenye sumu na Shughuli iliishamalizika!(FIRING SQUARD) Hapa sie tupotupo tu mara imeahirishwa mara ee ali muradi tu UTULIVU NA AMANI!
    Rwanda wakuwa kwenye vita miaka mingi na hivi majuzi wafanya kutulia baada ya kumpata Mwanaume wa Shoka(sio kama yule wa Sofia Simba) angalia jinsi wanavyotuacha na kale ka wimbo ketu UTULIVU NA AMANI
    Utulivu huu ni sawa na Ng'ombe anayekamuliwa inafika mahali umekamua na hana kitu cha kutoa na ukaendelea kukamua atakutandika mateke!
    Natabiri si mbali sana Ng'ombe watawatandika mafisadi mateke!
     
  10. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Hapa itakuwa ni Masaki eh?
     
  11. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli.... sasa hii nguzo ya umeme ktk ya barabara ina maana wahusika waliojenga barabara ndio waliikuta nguzo imeshawekwa au muweka nguzo alikuta barabara imeshajengwa, mbona nashindwa kuelewa hapa imekaaje...... kweli kazi tunayo na hao ndio wataalamu wetu wanaomaliza vyuo sehemu mbalimbali na wana madegree kibao, halafu ikipita muda unasikia wanasema bomoa haijajengwa kama mpango mji unavyotakiwa,...,, mlikuwa wapi???!!!??
     
  12. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya matatizo ni kutokana na uzembe wetu wa kutokusoma na kutokutumia tafiti za wataalamu wetu. Mimi ninafanya Ph.D in Geotechnical Engineering na nimesoma sana mambo ya soil stabilzation na application zake!

    Tunachokaa ya kutosha kuanzia Tanga hadi Lindi. Chokaa inaweza kumaliza matatizo yote hayo .... soma National lime association www.lime.org ya wamarekani utaona kuwa mambo haya yalifanyiwa utafiti tangu mwaka 1890 na yako documented!!!
    Just we need application...... wizara ya miundombinu imeandika vizuri sana kwenye manual yao ya matengenezo ya mwaka 1999..... tatizo ni nini?
     
  13. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Tushazoea hali hii, na "KULA" tutaendelea kuwapa tu :(
     
  14. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Hii hapa ni jirani kabisa na CBE (Akiba) jijini Dar es Salaam kwenye kituo cha daladala
     
  15. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Usafi tabia
     
  16. j

    jasaiji Member

    #16
    Jan 30, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli tembea uone, waweza kuta nguzo hiyo ina muda mrefu tu hapo mpaka itokee kugongwa ndo ihamishwe, cjui ni dili, haya yapo sana katika TZ yetu utakuta barabara ina shimo dogo linaachwa liwe kubwa ndo lije lizibwe tena kwa garama kubwa
     
  17. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
     
  18. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Pssssssssssssssiiiiiiii! usiseme....!!!!
     
  19. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]

    Kina 'flani' huu ndo usafiri wao kila siku
     
  20. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    believe me if you live out of the country you will miss all that...

    I missed the smell of this land ... I miss people... I miss vumbi... I miss everything... thank u for sharing...
     
Loading...