Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania television inatisha....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Dec 2, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Naipenda sana Tanzania Television.Ina vipindi bomba kweli na vyenye mpangilio.Watangazaji wake(Watumishi wa Serikali na Wakuu wa Chama cha Magamba) ni mahiri mno.Wanaweza kucheza na akili za watu hadi walionuna wakacheka.Baada ya kutazama kipindi cha EPA,Richmond/Dowans,Mgomo wa Walimu,Wastaafu wa Afrika Mashariki,Babu wa Loliondo,Maandamano na kesi za CHADEMA,Mauaji ya raia,Jukwaa la Katiba,kilichofuatiwa na Kujivua gamba pamoja na Muswada wa Katiba,sasa tunatazama Maadhimisho ya miaka 50 ya 'Uhuru' wa Tanganyika.Kipindi hiki kitafuatiwa na Malipo ya Dowans.....stay turned!
     
Loading...