Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Tele-University na Tanzania Tele-High School

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SolarPower, Jul 26, 2011.

  1. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini iko siku hizi taasisi zitaanzishwa hapa nchini na Afrika kwa ujumla.
     
  2. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa nini?
     
  3. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo taifa linakopaswa kuelekea ili kuimarisha utoaji wa elimu nchini na kutoa fursa zaidi kwa watanzania kupata elimu.
     
  4. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,147
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    Imeashaanza UD mkuu.
     
  5. S

    SolarPower JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuliwashauri siku nyingi kama watakuwa wameanza ni jambo njema. Naomba utupe taarifa zaidi kuhusu nini UDSM wanafanya katika Tele-Education.
     
  6. k

    kajembe JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Aiseee ipo bwana UDSM watu tumejiunga kwa wingi hasa Msc IT mwaka huu,ambayo ni intake ya pili,ya kwanza mwaka jana walikuwa wanafunzi watatu tu ,lakini this time wanafunzi 36,kwakweli jamaa wanafundisha vizuri sana! materials mazuri na mpangilio wao uko poa sana, waalimu wao wako fit sana ktk IT ,wanaotufundisha wote ktk semister hii ni maprof nasema hivi sababu najua tatizo la waalimu wa IT Hapa kwetu TZ sijui hata kama tuna prof kweli!, tatizo dogo ni matamshi ya kiingereza ya wahindi inabidi kusikiliza kwa makini lakini hata hivyo wanarecord lectures zote na slide zake so unaweza kusikiliza tena na tena.

    Binafsi nimeipenda sana na jamani ombeni kujiunga ili nasi tuwe kama nchi nyingine za africa wamechangamkia kweli,ukiangalia wanyarwanda ni wengi sana wanasoma kozi hii na hata nchi zingine pia!kumbuka hii ni project tu,baada ya muda itapanda sana Bei,kwa sasa IT ni 3.4m kwa miaka miwili unaweza tembelea site yao ili uone na degree zingine nyingi zinatolewa na vyuo vikubwa India nayo ni Welcome to CVL!

     
Loading...