Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania,Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sugi, Apr 25, 2012.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    habari wana jamvi!licha ya wanafunzi waliofaulu pasipo kujua kusoma wala kuandika!halmashauri ya Mwanga imeamua kuwapeleka walimu wote wa shule za msingi wilayani kutembelea mbuga ya wanyama ya tarangire hapo kesho,ktk siku kuu ya muungano!ni mbunge,Maghembe na mkurugenzi wa wilaya ndo wanawapongeza walimu hao,kwangu mm hili haliingii akilini hata kidogo,kwa sababu kwanza uchakachuaji wa matokeo,pili kuna walimu wengi wa sekondari wilayani humo ambao hawajaanza kulipwa mishahara na wanaishi kama njiwa tu,sijui great thinkers mnalitazamaje suala hili?
     
Loading...