Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania tanzania,nakupenda kwa moyo wote!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ralphryder, Feb 2, 2012.

  1. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Serikali imeamua kufuta wizara ya afya na kufuta kabisa ajira ya madaktari na wauguzi ikiwa ni pamoja na kupiga marufuku maduka ya dawa za binadamu na kuwataka watanzania wasiugue tena, serikali pia inasisitiza swala la vazi la Taifa kwakua limeonekana kuwa ni muhimu sana kuwa na vazi la kitaifa kuliko kuwa na madaktari na wauguzi na baadae mtaelekezwa maduka mtakaponunulia vazi la taifa ambapo maduka hayo yatamilikiwa na kigogo mmoja na vyuo, mashule yote na hata majeshi mtalazimika kununua maana ndio sare itakayotumika siku za sikukuu kama muungano, wanawake day watoto day, siku ya kunywa maziwa nk poleni watanzani
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    The irony..... is heartbreaking...
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    CCM OYEEEE. Watanzania ziiiiiii.
     
Loading...