Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania (Taifa Stars) vs Morocco

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Oct 9, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama kawaida nishafika uwanjani, timu zote zishaingia na zinapiga jaramba hawa Wamorocco wanaonyesha wako fiti na wepesi na wazee wa touch sana inabidi tutulie kama twahitaji kuondoka na chochote...JK bado hajaingia na mashabiki ni wengi kiasi...

    Ngassa tupe rahaa mwana


    =========
    ======================
    HABARI PICHA ZA MCHEZO HUO

    [​IMG]

    Wapenzi wa soka kutoka ndani na nje ya Dar es Salaam na hata nje ya mipaka yetu walihudhuria kwa wingi.Ilikuwa ni mwendo wa VUVUZELA kama soccer city vile.

    [​IMG]
    Kikosi cha timu ya Taifa Morocco kikiingia uwanjani kwa ajili ya mazoezi madogo madogo yajulikanayo kama Warm Up.

    [​IMG]
    Kikosi cha Timu ya Taifa Stars kikingia kwa mbwembwe uwanjani kwa ajili ya mazoezi ya Warm Up huku wakishangaliwa kwa nguvu zote.
    [​IMG]
    Mrisho Ngasa (kulia) akiwa na Nadir Haroub Canavaro (kushoto) wakionyesha ufundi katika kuchezea mpira kabla ya mchezo kuanza.
    [​IMG]
    Pamoja na washabiki wengi kuja kushangilia Taifa Stars lakini pia macho yao yalielekezwa kwa kijana mwenye jezi namba 17 Marouane Chamakh ambaye anakipiga kule katika ligi kuu ya Uingereza ndani ya Club ya Arsenal.hapa akiwa anapasha na wachezaji wenzake.
    [​IMG]
    Walinda mlango wa Timu ya Taifa wakionyoosha viungo kabla ya mpambano.
    [​IMG]
    Timu zikiingia uwanjani tayari kwa mtanange hapo ilikuwa nimwendo wa VUVUZELA.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akielekea katika kukagua vikosi vya timu zote mbili huku akiwa ameambatana na baadhi ya viongozi wa TFF.
    [​IMG]
    "Vijana leo fanyeni kweli sioni kwa nini tushindwe kama Algeria tulitoa nao suluhu na tulikuwa kwao"

    [​IMG]
    Juma K. Juma (katikati) akiwa na Stephano Mwasika(3) pamoja na Shadrak Nsajigwa (13) wakiimbia wimbo wa Taifa.
    [​IMG]
    [​IMG]

    Rais JK akipungia mashabiki waliohudhuria baada ya kukagua vikosi.
    [​IMG]
    Makapteni wa timu zote mbili pamoja na marefarii wa mchezo huo wakiwa katika hatua za mwisho tayari kuanza kwa mechi hiyo.
    [​IMG]
    Kocha mkuu wa timu ya Taifa Jan Paulsen akiwa na benchi lake la ufundi.
    [​IMG]
    Benchi la ufundi la Morocco.
    [​IMG]
    Suleimani Rashid(3) Morocco akimkaba Shadrak Nsajigwa (13) wakati Taifa Stars bikipeleka mashambulizi.

    [​IMG]
    Danny Mrwanda (7) akijaribu kumtoka Kantari Ahmed (15) wa Morocco.
    [​IMG]
    "Tunajua uko nyumbani na sisi tunahakikisha hampati upenyo"
    [​IMG]
    Lamyaghri Nadir ambaye ni mlinda mlanggo wa Morocco akiwa katika pilika pilika ndani ya mchezo huo.
    [​IMG]
    Wachezaji wa Morocco wakiwa wamejipanga tayari kuzia mpira wa kona uliokuwa ukielekezwa langoni kwao.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Golini ataanza Kaseja mmmh sijajiridhisha kwanini aanze mbele ya Kado
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    Mungu Ibariki Tanzania(except mafisadi)
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    ngoja tu tuuheshim uamuzi wa kocha
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Supwersport wako kikazi zaidi kwa haraka haraka naona wameset kamera kama 12 hivi si mchezo
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Mechi saa ngapi? nianze kuitafuta kwenye net?
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Supersport wako kikazi zaidi kwa haraka haraka naona wameset kamera kama 12 hivi si mchezo
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nasikia hata Star TV wanaonyesha ni kweli...
     
  9. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tupe list basi...
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mechi ndo imeanza mkuu, ipo Live via Supersport 3 na Supersport 9
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waungwana, mwenye link ya uhakika atuwekee.
     
  12. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #12
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hawaonyeshi mkuu. TBC1 ndo kabisaaa
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tasavali..
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Angalia usiripoti umbea kuhusu JK. Utanyang'anywa kitendea kazi.
     
  15. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #15
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    I wish ningekuwa ofisini nikawawekea Live hapa JF. Bahati mbaya nipo mbali sana.
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mheshimiwa rais kawapungia mashabiki na alikuwa anasalimiana na wachezaji kwa kugongeshana mabega (ushkaji?) na anatabasamu muda wote
     
  17. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #17
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mpira umeanza, Morocco wameanza kwa kuumiliki mpira
     
  18. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #18
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Stars wanafanya shambulizi la kwanza zuri lakini umaliziaji (kama kawaida) ni tatizo sana. Kaseja ndiye kaanza golini
     
  19. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #19
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Stars wanajitahidi, wanaanza vizuri na kutia moyo. Dakika ya tatu inakwenda hiyo
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Vijana wameaanza kwa kasi hapa hadi golini kwa Morocco, TFF wametia aibuu nyimbo za taifa hazijapigwa JK kammind Tenga sana hata hivyo big screen ya uwanjani inaonyesha live thanks to SS3
     
Loading...