Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZANIA (taifa stars) vs CAMEROON !!!

Discussion in 'Sports' started by Mtaalam, Jun 12, 2008.

  1. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kipute ndo hichooo chakaribia bandugu na wa cameroon washatua darisalama tayari kwa mpambano
     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kocha Marcio Maximo asema Cameroon wanaheshimu Taifa Stars

    KOCHA wa Taifa Stars, Marcio Maximo amesema kuwasili kwa Cameroon siku nne kabla ya mechi ni kuonyesha ni jinsi gani wanaivyoheshimu timu yake.

    Stars itapambana na Cameroon kwenye mchezo wa kutafuta tiketi ya kucheza Fainali za Kombe la Dunia na Mataifa ya Afrika zitakazofanyika kwenye Uwanja Mpya wa Taifa jijini, Dar es Salaam Jumamosi.

    Akizungumza na Mwananchi jijini wiki hii, Maximo alisema ni vizuri kuwa timu hiyo ya Cameroon imekuja mapema kwa kuwa wameonyesha dhahiri kuwa wanaohofia Stars.


    Alisema sasa kila timu inaogopa kukutana na Stars na ndivyo walivyoonyesha Cameroon kwani wamekuja mapema ili kuisoma Stars na hii inaonyesha kabisa kuwa wanaohofia timu hiyo.

    ''Wamekuja mapema ili kuonyesha dhahiri kuwa wanatujali na kutuheshimu na hii ni picha kuwa sasa timu yetu ni bora na inaogopeka tutakwenda uwanjani kama mbogo Jumamosi, hatuna hofu yoyote ingawa hatupewi nafasi, lakini mashabiki wataona uwanjani,'' alisema.

    Na Phillip Nkini
    gazeti la Mwananchi
     
  3. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nmekutana na hiyo habari gazeti la mwananchi hadi nkajisikia kuanzisha thread bandugu...i think the coach anaongea sanaa ndo tatizo lake n at the end ikifka jumamosi jioni sijui atatoa visingizio gani..

    if ni sie tumezoea ujinga wetu wa kwenda kwenye mechi za kimataifa siku moja au mbili kabla ni sie na ujinga wetu ila timu nzuri hufika siku tatu au zaidi kabla kuzoea hali ya hewa n stuffs!!i wish ningekua huko ufisadini nijionee mpambano huu jamani wadau wa tz muwe mwatuhabarisha wakati huo tasafalini
     
  4. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtaalam
    Usisahau ..UNADUNDA....
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Aisee hivi huyu jamaa ana miaka mingapi?....ataweza mikikimikiki ya Etoo fils?
     
  6. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #6
    Jun 12, 2008
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuja siku nne kabla jamaa wamekuja tour tu hiyo game ni matokeo katika safari yao,mana wakitoka hapa wanenda kisiwani kabisa Mauritius!!!!
     
  7. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mmmmh! yetu macho ... kumbe ni keshokutwa tu .... haya tunajiombea
     
  8. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Luck plays sometimes....!!,lets hope so!!
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Maximo kweli msanii, yaani Cameroun kuja mapema ni kuiogopa Stars? he must be joking.

    Hana habari kuwa safari yao hii pia ni ya kujipumzisha wakitoka Dar wanaenda mbuga za wanyama kustarehe
     
  10. M

    Masatu JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Any link for live coverage over internet?
     
  11. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I think our boys need to approach this game as their world cup final, they have nothing to lose in this game. Ukicheza vizuri kwenye games kama hizi unajiwekea mazingira mazuri kupata soko ulaya, miracles do happen ie Chelsea V Barnsley, FA Cup 1/4 final 08, remember that?
     
  12. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kana,those things kama sijui barnsley na chelsea au na liverpool do happen kwa zile timu zinazocheza mpira...sio butu butua from no where mpira udunde nyavuni kama maximo atakavyo kutujaza ujinga sie!
     
  13. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    heheh looh kumbe ndio maana wakaanza onekana madukani etc...loh wamekuja tour kufanya shopping na kisha wakimaliza wanaondoka!!
    wadau mlioko bongo tupeni habari majamaa hawajaenda na ngorongoro kucheki wanyama au zenji kula raha kabsaa?!!maana i doubt hata mazoezi kama wanafanya!
     
  14. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ama kweli wapundaka wafadhilaka ... maximo mbona anajitahidi
     
  15. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sijakataa kuwa anajitahidi ila nisichotaka ni hicho cha kutujaza ujinga kila siku hadi nw anadirikia ropoka kuwa cameroon yatuogopa!!!kwa mpira upi tulionao??!!!!
     
  16. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2008
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipata leo toka bongo ni kwamba wachezaji wa cameroon wamekuwa wakionekana viwanja mbalimbali wakijivinjari na machangu, haswa Etoo ambaye amekuwa akigombaniwa na dada zetu kama mpira wa kona kila anapotia mguu! Huu ni ushahidi wa yale yaliyosemwa na captain wao Rigobert Song kwamba wamekuja mapema ili wapumzike! Vijana wetu nahisi wana nafasi, lets wait tuone hiyo kesho itakuwaje.
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Sikia KKN pale hata akina Etoo wakilala Jolly club wakaamkia uwanjani hata draw hatupati.Kesho kichapo tu tusijipe hope za kinamna au mpaka tutoke damu ndio itajulikana Stars mahututi?
     
  18. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sio tu wamekuja kupumzika bali wanawaonyesha kiasi gani wanatudharau..yaan so far nimeona picha chache za mazoezi..nyingi ni za shopping na matanuzi!!alafu nabado watatufunga wakati sie kutwa mazoezini!
     
  19. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    jamani kuna aliyeuliza humu je kuna namna twaweza jionea huu mpambano kupitia internet wajimini???wataalam tupeni dataz basiiiii au muwe mwatuhabarisha kila litokealo uwanjani aiseeee!!
     
  20. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    nmekuta bbc huko squad letu ndo hilooo mwee angalau dakika kumi zimepita hatujafungwaa!!!

    1 Ivo MAPUNDA (GK)
    2 Salum SWED
    4 Athuman IDDY
    5 Shaban NDITI
    7 Danny MRWANDA
    8 Mrisho NGASA
    9 Geofrey BONY
    13 Nadir HAROUB
    14 Shadrack NSAJIGWA
    16 Nizar KHALFAN
    17 Amir MAFTAH
     
Loading...