Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania taifa la WALEVI.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Aaron, Mar 7, 2012.

  1. A

    Aaron JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Taifa letu linatengeneza kizazi kilevi... kwani kila kukicha taifa letu linaingia UBIA na makumpuni mengi kutoka nje ya nchi... mbona sijawi kusikia nchi yetu imeingia USODA na kampuni lolote?? taifa letu linaelekea wapi??
     
  2. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    linaelekea kwenye kasi ya ajabu na hali ngumu ya maisha
     
  3. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Huu ni utani na mzaha mzuri unaocheza na maana ya maneno.Utani na mizaha ya aina hii ya kucheza na maana ya maneno inanoga sana.(kwangu).Lete nyingine ya aina hii tafadhali.














































    9
     
Loading...