Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania - taasisi ya urais inavyodhalilishwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bramo, Jul 25, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,263
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    Wakuu,
    Hii Taasisi imedhalilishwa sana na Ma Rais wa Miaka ya hivi Karibuni,
    Thats why kila mtu anafikiri anaweza kuwa Rais, tusiwalaumu wanaoji advertise kuwa wana sifa za kuwa Marais ilhal hivyo viatu vimewaacha mbali sana Ki Namba, tuwalaumu hawa akina Mkwe.re kwa kuidhalilisha hiyo Taasisi, No wonder Next Week akasimama mwehu mwingine kusema kuwa ana sifa za Kuwa Rais wa hii Nchi, by the way, kila Mtu ana haki ya kusema hivyo, so lets not waste our Valuable time kujadili hii issue

    Mood Naomba msinichukulie Vibaya
     
Loading...