Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania' small haven

Discussion in 'Jamii Photos' started by NewDawnTz, Dec 3, 2010.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakati niko kule kijijini kwetu Ntyuka Idodomelaa nikisikia DSM najua ni Pepo Ndogo duniani,

    doh salaleee, japo kwetu kijijini hakuna gorofa lakini hatuna haya, bwana.

    Anyway, ngoja nijiandae kujipoza weekend baada ya kuumia na harufu
     

    Attached Files:

  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Where do you want to point your accusatory finger to? Yaeh, that is the haven you have been hearing of!
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaa, na majitaka (maji na vinyes juu) no you cant be serious!!! Put these things well bana, Dsm is the face (reception) of our country. Nyie ndo mnawafanya viongozi wa nchi hii they dont care, hujakaa maeneo haya au kupita kuona inavyokera

    Ahhhh!! nimegundua, wewe wa magogoni, samahani mkuu maana huyajui haya!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    :embarrassed: duuuuhhhh ilimradi unaona kajani na ua.....
    hapo kuziri hivyo......
    halafu mnalami hapo mjini sana .....
    ukinda nilikotoka ukipanda kamti mbuzi wanamaliza kabla hata mizizi haijafika chini....
     
  5. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Afrodenzi nimependa signature yako simple lakini ina ujumbe mzito nakuombea upate mtu wa matarajio yako.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280

    asante sana....
    sante sana na baraka zako....
    i love you 2..
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye 'i love you 2' najua ni kwa nia nzuri naomba tu dada mmoja asiione wajameni lol!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahaahha lol usijali hiyo ni ile ile...
    na kiss ni ya shavuni .....lol:kiss:
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Solutio hapo ni kidogotu, rudi kwenu kwasababu umeseme hakuna hizo maharufu, lakini kama hiyo haifai basi fanya mpango wa kuondoa hzo maharufu.hyo ikikushinda basi ka kimy nusia.
     
Loading...