Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania sio nchi masikini: Kila Idara ya serikali fedha zinachotwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Msharika, Feb 24, 2010.

  1. M

    Msharika JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    MHASIBU Msaidizi wa Hospitali ya Taifa Muhimbili, Dar es Salaam, Amos Kabisa, maarufu kwa jina la Angaya amepandishwa kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu kusomewa mashitaka matatu likiwemo la wizi wa sh milioni 330.

    Kabisa amesomewa mashitaka leo, alipelekwa Kisutu juzi na jana lakini hakusomewa madai hayo yanayomkabili.

    Wakili wa Serikali, Epafras Njau, amedai mahakamani kuwa, mshitakiwa huyo alikula njama ya kutenda kosa, kughushi na akaiba fedha hizo mali ya benki ya NMB.

    Njau amedai kuwa, Januari 21 mwaka huu katika benki hiyo iliyopo katika jengo la Bank House, mshitakiwa aliiba fedha hizo.

    Imedaiwa kuwa, mshitakiwa huyo pia alighushi nyaraka za benki katika akaunti namba 2011000015 ya Jeshi la Polisi akionesha kuwa ni sahihi, na zilikuwa ni halali.

    Wakili Njau aliiomba mahakama isimpe dhamana mshitakiwa na akatoa zuio la dhamana lililotolewa na Mkurugenzi wa Mashitaka Nchini (DPP) chini ya kifungu cha sheria namba 1148 (4) cha mwenendo wa makosa ya jinai.

    Mahakama ilikubaliana na ombi hilo, mshitakiwa amerudidishwa rumande hadi kesi hiyo itakapotajwa machi 10 mwaka huu.
     
  2. k_u_l_i

    k_u_l_i Senior Member

    #2
    Feb 24, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msharika - hiyo ni kweli kabisa. Kila nikisikia nchi za magharibi zinatoa msaada kwa Tz hucheka sana mie.

    ┬ČK
     
Loading...