Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania si ya muhimu wala ya maana.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by engmtolera, Dec 29, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Waziri Barak alifanya mahojiano na Radio Israel na kutoa kauli ambayo imenukuliwa na vyombo mbalimbali vya habari vya nchi hiyo wiki iliyopita kuwa

    “ Germany, France and England are not Tanzania, Mauritania or Tripolitania…..these are very important, very relevant countries and we don’t have an interest in increasing tensions with them or making them bitter enemies”.

    hii ni kutoka kwa Mh. JOHN MNYIKA BLOG

    Wana JF
    Inamaana Tanzania ile ya Mwal Nyerere iliyokuwa ikiheshimika leo inadharaulika namna hii?

    Hapana Viongozi wetu wachukue hatua za haraka,hatuwezi kukubari dharau hizi.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hao viongozi wako omba omba watachukua hatua gani za haraka na ili iweje? IT WILL TAKE ANOTHER GENERATION TO REPAIR THE DAMAGE THE KIKWETE LEADERSHIP HAS INFLICTED THIS COUNTRY!
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mbona tunakata tamaa mapema sana juu ya viongozi wetu? nadhani tuzidi kupiga kelele masikioni mwao wataelewatu nini tunataka
     
  4. kombati

    kombati Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    viongozi wetu butu katika utendaji walichoweza kufanya ni kupanda mbegu za uomba omba na nchi kudharaulika kwa kiwango kikubwa mnoo..nani ataiheshimu tanzania hii inanuka rushwa, ufiasdi na uonevu.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo mkuu unataka kuniambia kuwa,dharau hizi ni kwa sababu Tanzania imekuwa ni nchi ya kuombaomba?
     
Loading...