Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzania Shilling vs US Dollar

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Afrika Furaha, Dec 18, 2010.

  1. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Juzi nilikuwa ktk maduka ya kubadilisha fedha za kigeni (Bureau de Change) maeneo ya posta, nimeshangazwa sana jinsi madafu ya bongo yalivyokomaa dhidi ya US$, nilitegemea ningebadili kwa Tsh 1,520 au zaidi kwa kadola kamoja, kumbe hata bei ya kunnua haifiki Tsh 1,500 na ikabidi nighairi. Najua itapanda tu, tena ndani ya miezi miwili tu.
    Kwa sasa dola 1 utabadilisha kwa Tsh 1,400 cash
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    ni zaidi ya hiyo. kwa rate ya bank of tz, ndo inakuwa kama 1450, ukienda kununua inakuwa juuuu. hapa tunaofaidika ni wale ambao account zetu ziko nje, tukidraw hapa yaani tunapata surplus babkubwa.
     
  3. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama unaagiza kitu nje ya nchi na unanunua kwa US$ hapo ndo utakiona cha mtema kuni, ila kwa rate za sasa hivi nimejionea posta, unanunua dola kwa Tshs 1450, unauza kwa Tshs 1400
     
Loading...